
 

 

TAARIFA KWA UMMA 

Kuna taarifa zinazotumwa kwa wananchi kwa njia ya simu zikidai kuwa Mfuko wa 

Maendeleo ya Jamii TASAF una nafasi za kazi kwa ajili ya walengwa wa Mpango wa 

Kunusuru Kaya Maskini.  Taarifa hizi zimekuwa zikiwataka wanaohitaji ajira hizo kutoa 

fedha ili kupata ajira hizo. 

Ajira za muda ni utaratibu unaotumika katika utekelezaji wa shughuli za Mpango na 

unawahusu WALENGWA wa Mpango ambao TASAF ina orodha yao. Hawahitajiki 

kujiandikisha mahali pengine popote wala kutoa fedha ili kupata ajira hizo. 

Wananchi wanatakiwa kupuuza taarifa hizo kwani ni za upotoshaji na wanaosambaza 

taarifa hizo wanafanya hivyo kwa maslahi yao binafsi. TASAF haihusiki na taarifa hizo. 

 

 


